Nhà mặt tiền Nhật Tảo, Cái Răng 46.5m² giá 2.35 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Nhật Tảo, Cái Răng 46.5m² giá 2.35 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

2.35 tỷ
46 m² - 51 triệu/m²

Cái Răng, Cần Thơ

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
46 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại Cái Răng! Chúng tôi hân hạnh giới thiệu 4 căn nhà mặt tiền liền kề tại đường Nhật Tảo, với giá thành cực kỳ hấp dẫn. Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn sở hữu bất động sản có giá trị sinh lời cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 46.5m²
  • Diện tích sử dụng: 100m² cho cả 4 căn
  • Đặc điểm: Full thổ cư, hoàn công, sổ đỏ chính chủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu vực chợ Nhật Tảo, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Cách trường học cấp 1, 2 chỉ 500m, thuận tiện cho con em đi học.
  • Gần các tiện ích như ngân hàng, bệnh viện, và các quán ăn nổi tiếng.
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố Cần Thơ.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.35 tỷ VND cho cả 4 căn.

Phù hợp với ai:

Các nhà đầu tư muốn tìm kiếm bất động sản có giá trị tăng trưởng, hoặc những gia đình đang tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp tại Cái Răng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy gọi ngay để xem nhà và trải nghiệm không gian sống tuyệt vời này.