Nhà mặt tiền Nguyễn Văn Yến, Tân Phú 280m² - Mặt tiền kinh doanh! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Nguyễn Văn Yến, Tân Phú 280m² - Mặt tiền kinh doanh!

24 tỷ
280 m² - 86 triệu/m²

Phường Tân Thành, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
280 m²

Cơ hội vàng sở hữu nhà mặt tiền tại vị trí đắc địa Nguyễn Văn Yến, Quận Tân Phú – nơi kinh doanh sầm uất, đầu tư sinh lời vượt trội!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:280m²
  • Bố trí:Hiện trạng nhà cấp 4, dễ dàng cải tạo hoặc xây mới theo nhu cầu kinh doanh hoặc an cư.
  • Đặc điểm:Mặt tiền đường lớn Nguyễn Văn Yến, khu dân cư đông đúc, tiềm năng kinh doanh, pháp lý rõ ràng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Trường THPT Trần Phú, thuận tiện cho con em đi học.
  • Cách chợ Tân Phú chỉ vài phút di chuyển, tiện lợi mua sắm hàng ngày.
  • Dễ dàng kết nối với các tuyến đường huyết mạch của Quận Tân Phú.
  • Khu vực sầm uất với nhiều cửa hàng, dịch vụ ăn uống đa dạng.
  • Gần Bệnh viện Đa khoa Tân Phú, đảm bảo an tâm về y tế.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:24 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho nhà đầu tư muốn tìm kiếm bất động sản có giá trị sinh lời cao, các doanh nghiệp muốn mở rộng kinh doanh, hoặc gia đình muốn an cư lâu dài kết hợp kinh doanh tại khu vực sầm uất của Quận Tân Phú.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản vàng này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà sớm nhất!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội