Nhà mặt tiền Nguyễn Văn Tăng 395m² giá 40 tỷ - Thích hợp KD | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Nguyễn Văn Tăng 395m² giá 40 tỷ - Thích hợp KD

40 tỷ
395 m² - 101 triệu/m²

Long Thạnh Mỹ, 9 (TP. Thủ Đức), TPHCM

19 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
395 m²

Cơ hội sở hữu nhà mặt tiền hiếm có trên trục Nguyễn Văn Tăng, vị trí nổi bật tại Long Thạnh Mỹ, phù hợp khai thác kinh doanh, mở showroom, văn phòng hoặc xây dựng tài sản giá trị lâu dài.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:395m²
  • Bố trí:Nhà cấp 4 cũ gồm 2 phòng ngủ, 1 phòng tắm, thuận tiện cải tạo hoặc xây mới theo nhu cầu sử dụng
  • Đặc điểm:Mặt tiền đường Nguyễn Văn Tăng, gần nút giao Nguyễn Xiển, đường trước nhà rộng 16m có vỉa hè, hướng Đông Nam, sổ hồng riêng chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ khoảng 1 phút di chuyển đến Vinhomes Grand Park, thuận tiện tiếp cận hệ tiện ích đô thị hiện đại
  • Ngay khu vực nút giao Nguyễn Xiển, kết nối giao thông nhanh và thuận lợi cho kinh doanh
  • Mặt tiền đường Nguyễn Văn Tăng thuộc khu vực đông đúc, sầm uất, phù hợp đón khách và tăng nhận diện thương hiệu
  • Xung quanh là khu dân cư Long Thạnh Mỹ đang phát triển, thuận tiện mở showroom, căn hộ dịch vụ hoặc văn phòng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:40 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp với nhà đầu tư cần tài sản mặt tiền giá trị cao tại TP. Thủ Đức, khách mua làm trụ sở công ty, showroom, văn phòng, căn hộ dịch vụ hoặc xây mới để khai thác dòng tiền lâu dài.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem thực tế và chốt nhanh vị trí mặt tiền đẹp, pháp lý rõ ràng, tiềm năng khai thác rất tốt tại Long Thạnh Mỹ.