Nhà mặt tiền Nguyễn Văn Đậu 154m² 23.99 tỷ - Chính chủ bán | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Nguyễn Văn Đậu 154m² 23.99 tỷ - Chính chủ bán

23.99 tỷ
154 m² - 156 triệu/m²

Phường 12, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
154 m²

Nhà mặt tiền Nguyễn Văn Đậu 154m², chính chủ bán, sẵn sàng giao dịch, ô tô vào tận nhà và phù hợp cả kinh doanh lẫn an cư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:154m²
  • Bố trí:Mặt tiền 4m x sâu 35m, 3 tầng thông suốt và mỗi tầng có mặt bằng rộng
  • Đặc điểm:Nở hậu, vỉa hè rộng, phong thủy thuận lợi và ngân hàng định giá 28.4 tỷ

Tiện ích xung quanh:

  • Chợ Bà Chiểu (Phường 12) cách 500m, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Bệnh viện quận Bình Thạnh cách khoảng 1,7km nên chăm sóc sức khỏe cả gia đình dễ dàng
  • Trường THPT Nguyễn Hữu Cầu cách 1,3km, thuận tiện đưa đón con em
  • Trạm xe buýt Bà Chiểu ngay góc Nguyễn Văn Đậu và Đinh Bộ Lĩnh tăng khả năng kết nối
  • Siêu thị Coopmart Bà Chiểu 1,2km, chọn mua thực phẩm và đồ dùng nhanh chóng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:23.99 tỷ

Phù hợp với ai:

Dành cho chủ đầu tư hoặc doanh nghiệp cần mặt tiền kinh doanh sầm uất, cũng như gia đình muốn nhiều phòng và tiện ích đô thị.

Liên hệ:

Gửi yêu cầu xem nhà ngay để được hỗ trợ lịch dẫn khách và thương lượng điều kiện phù hợp.