Nhà mặt tiền Nguyễn Văn Cừ, Quận Ninh Kiều, 83.75m² giá 9.2 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Nguyễn Văn Cừ, Quận Ninh Kiều, 83.75m² giá 9.2 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

9.2 tỷ
83.75 m² - 110 triệu/m²

Phường An Khánh, Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ

3 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
83.75 m²

Chúng tôi xin giới thiệu một cơ hội đầu tư hấp dẫn với nhà mặt tiền tại đường Nguyễn Văn Cừ nối dài, phường An Khánh, quận Ninh Kiều, thành phố Cần Thơ. Ngôi nhà này có vị trí đắc địa, gần Đại học Y Dược, thuận lợi cho việc kinh doanh và sinh sống.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 83.75m² (5m x 16.75m, cạnh xéo 11.45m)
  • Bố trí: Nhà được xây dựng với hướng Đông Nam, phù hợp với phong thủy
  • Đặc điểm: Full ODT, sổ hồng đầy đủ, pháp lý rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Đại học Y Dược khoảng 500m, thuận tiện cho sinh viên và giảng viên
  • Gần các cửa hàng tiện lợi và siêu thị, phục vụ nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm và tiện ích khác trong thành phố
  • Gần các trường học, bệnh viện, phù hợp cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.2 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lời cao hoặc một nơi an cư lý tưởng trong khu vực sầm uất và phát triển của thành phố Cần Thơ.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản đắc địa này!