Nhà Mặt Tiền Nguyễn Thị Minh Khai, Buôn Ma Thuột - Kinh Doanh Đắc Lợi | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền Nguyễn Thị Minh Khai, Buôn Ma Thuột - Kinh Doanh Đắc Lợi

9.5 tỷ
103 m² - 92 triệu/m²

Thành Phố Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
103 m²

Nhà Mặt Tiền Kinh Doanh Đắc Lợi Tại Vị Trí Vàng Nguyễn Thị Minh Khai, Buôn Ma Thuột

Sở hữu ngay căn nhà mặt tiền đắc địa trên tuyến đường Nguyễn Thị Minh Khai sầm uất, trung tâm khu phố cổ Buôn Ma Thuột. Vị trí giao thoa huyết mạch với đường Phạm Ngũ Lão, nơi tập trung các hoạt động kinh doanh sôi động, là cơ hội đầu tư và kinh doanh sinh lời vượt trội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 103m² (Ngang 4.48m, nở hậu 4.67m)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu, thiết kế tối ưu cho kinh doanh
  • Đặc điểm: Nhà thổ cư 100%, hướng Nam mát mẻ, vị trí trung tâm thành phố, khúc giao sầm uất. Chủ tặng kèm bản thiết kế cải tạo, sẵn sàng cho chủ mới triển khai ý tưởng kinh doanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay khu phố cổ sầm uất, trung tâm thương mại sầm uất của Buôn Ma Thuột.
  • Giao thông thuận tiện, kết nối dễ dàng với các tuyến đường chính như Phạm Ngũ Lão.
  • Khu vực tập trung nhiều cửa hàng, nhà hàng, ngân hàng, thuận lợi cho mọi loại hình kinh doanh.
  • Gần các tiện ích công cộng như trường học, chợ, bệnh viện, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt và làm việc.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.5 tỷ VND (Có thương lượng lộc cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Cơ hội vàng cho các nhà đầu tư, chủ kinh doanh đang tìm kiếm một mặt bằng đắc địa để phát triển thương hiệu, mở rộng quy mô hoặc đơn giản là sở hữu một tài sản có giá trị tăng trưởng bền vững tại trung tâm Buôn Ma Thuột.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mặt tiền kinh doanh có 1-0-2 này. Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp!