Nhà Mặt Tiền Nguyễn Thị Kiểu, Quận 12 - 70m² giá 9.29 tỷ - Kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền Nguyễn Thị Kiểu, Quận 12 - 70m² giá 9.29 tỷ - Kinh doanh sầm uất!

9.29 tỷ
70 m² - 133 triệu/m²

Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
70 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời ngay mặt tiền đường Nguyễn Thị Kiểu, phường Tân Thới Hiệp, quận 12. Đây là căn nhà mặt tiền hiếm có với giá cả hợp lý, phù hợp cho các hoạt động kinh doanh sầm uất.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 70m²
  • Bố trí: Nhà cấp 4 có gác lửng, thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng
  • Đặc điểm: Nhà còn mới, sạch sẽ, phù hợp cho việc kinh doanh hoặc cho thuê

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tân Thới Hiệp, thuận tiện cho việc mua sắm hàng hóa
  • Cách trung tâm thương mại Vincom quận 12 chỉ 2km, dễ dàng di chuyển
  • Trường học các cấp xung quanh, tạo điều kiện thuận lợi cho gia đình có trẻ em
  • Gần bệnh viện đa khoa quận 12, đảm bảo sức khỏe cho cư dân
  • Khu vực phát triển mạnh mẽ, thu hút nhiều khách hàng và người dân

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.290 triệu VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho những nhà đầu tư muốn khai thác kinh doanh, hoặc các gia đình muốn an cư lạc nghiệp tại khu vực có tiềm năng phát triển cao.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch hẹn xem nhà.