Nhà Mặt Tiền Nguyễn Quý Yêm, Quận Bình Tân - 76m² - Bán Gấp 7.4 Tỷ! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền Nguyễn Quý Yêm, Quận Bình Tân - 76m² - Bán Gấp 7.4 Tỷ!

7.4 tỷ
76 m² - 97 triệu/m²

Phường An Lạc, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
76 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mặt tiền Nguyễn Quý Yêm, tọa lạc tại Phường An Lạc, Quận Bình Tân. Với thiết kế hiện đại, ngôi nhà không chỉ mang lại không gian sống thoải mái mà còn dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 76,3m² (4m x 19,2m)
  • Bố trí: Trệt - 2 Lầu - Sân thượng, 4 phòng ngủ, 5WC
  • Đặc điểm: Nhà mặt tiền thông thoáng, gần chợ Kiến Đức, sát khu Bình Phú Lý Chiêu Hoàng, thuận lợi giao thông đi lại.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Kiến Đức, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách khu Bình Phú Lý Chiêu Hoàng chỉ vài phút đi bộ
  • Dễ dàng tiếp cận đường Võ Văn Kiệt, kết nối nhanh chóng với các quận lân cận
  • Gần trường học, bệnh viện và các tiện ích công cộng khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7,4 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho gia đình tìm kiếm không gian sống tiện nghi, gần gũi với các tiện ích hàng ngày và giao thông thuận lợi.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Đường Nguyễn Quý Yêm, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, Tp Hồ Chí Minh