Nhà Mặt Tiền Nguyễn Ngọc Phương, Bình Thạnh - Kinh Doanh Sầm Uất 29m², 2 Tầng | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền Nguyễn Ngọc Phương, Bình Thạnh - Kinh Doanh Sầm Uất 29m², 2 Tầng

7.9 tỷ
29 m² - 272 triệu/m²

Phường 19, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
29 m²

Nhà mặt tiền Nguyễn Ngọc Phương - Vị trí vàng cho kinh doanh, sẵn sàng đón chủ mới!

Sở hữu ngay căn nhà mặt tiền đắc địa trên đường Nguyễn Ngọc Phương, Phường 19, Quận Bình Thạnh - nơi giao thoa sầm uất, tiềm năng kinh doanh vô hạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 29m² (2.8m x 10.5m)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu (2 tầng)
  • Đặc điểm: Nhà mặt tiền đường Nguyễn Ngọc Phương, xe tải ra vào thuận tiện, khu vực kinh doanh mua bán sầm uất, cách bờ kè Thảo Cầm Viên chỉ vài bước chân.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay khu vực chung cư Nguyễn Ngọc Phương, dân cư đông đúc.
  • Sát bờ kè Thảo Cầm Viên, không khí trong lành, không gian xanh mát.
  • Cách chợ Thị Nghè chưa đầy 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Dễ dàng kết nối đến các tuyến đường chính của Quận Bình Thạnh và các quận lân cận.
  • Khu vực an ninh, dân trí cao, phù hợp phát triển kinh doanh đa ngành nghề.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư hoặc những ai mong muốn sở hữu một mặt bằng kinh doanh đắc địa tại trung tâm Sài Gòn, hoặc gia đình muốn an cư tại khu vực sầm uất, tiện nghi.

Liên hệ:

Sở hữu ngay cơ hội đầu tư sinh lời kép với căn nhà mặt tiền Nguyễn Ngọc Phương! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp.