Nhà mặt tiền Nguyễn Hữu Cầu Q1 191m² mặt tiền kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Nguyễn Hữu Cầu Q1 191m² mặt tiền kinh doanh

95 tỷ
191 m² - 497 triệu/m²

Phường Tân Định, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
191 m²

Khối nhà mặt tiền hiếm trên đường Nguyễn Hữu Cầu, ngay chợ Tân Định, lý tưởng để phát triển building, showroom hoặc khách sạn giữa trung tâm Quận 1.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:191m²
  • Bố trí:Nhà cũ trên khu đất 7,82 x 24m, nở hậu 9m, dễ quy hoạch lại theo nhu cầu kinh doanh.
  • Đặc điểm:Mặt tiền rộng, khu đất vuông đẹp hiếm có tại P.Tân Định, phù hợp xây cao tầng khai thác thương mại, ngân hàng, văn phòng hoặc khách sạn.

Tiện ích xung quanh:

  • Đối diện chợ Tân Định, lượng khách vãng lai đông, thuận lợi kinh doanh nhiều ngành hàng.
  • Gần Nhà thờ Tân Định và Công viên Lê Văn Tám, khu vực nổi tiếng, dễ nhận diện thương hiệu.
  • Dễ dàng di chuyển đến Thảo Cầm Viên Sài Gòn và khu trung tâm Quận 1 chỉ vài phút chạy xe.
  • Tiếp cận nhanh Đài Truyền hình TP.HCM và cụm văn phòng, ngân hàng, tòa nhà dịch vụ xung quanh.
  • Khu dân cư và khách du lịch sầm uất, nhu cầu mua sắm, ăn uống, lưu trú và dịch vụ cao.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:95 tỷ

Phù hợp với ai:

Bất động sản phù hợp nhà đầu tư tìm sản phẩm mặt tiền trung tâm để xây building, showroom, khách sạn, ngân hàng, văn phòng cho thuê hoặc giữ đất lâu dài tạo dòng tiền ổn định.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết, xem vị trí thực tế và thương lượng giá trực tiếp với chủ nhà.