Nhà Mặt Tiền Nguyễn Hữu Cảnh, Vũng Tàu 66.2m² - Đầu tư sinh lời | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền Nguyễn Hữu Cảnh, Vũng Tàu 66.2m² - Đầu tư sinh lời

11.5 tỷ
66.2 m² - 174 triệu/m²

Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

3 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
6 Phòng
Diện tích
66.2 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu nhà mặt tiền Nguyễn Hữu Cảnh, Vũng Tàu - vị trí vàng cho kinh doanh và đầu tư sinh lời bền vững!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:66.2m²
  • Bố trí:Nhà 1 trệt 3 lầu với 6 phòng ngủ, mặt tiền ngang 5m dài 14m.
  • Đặc điểm:Hướng Tây Nam, pháp lý sổ đỏ rõ ràng. Vị trí đắc địa đối diện trường học, khu vực sầm uất, tiềm năng phát triển cao, phù hợp xây dựng mới.

Tiện ích xung quanh:

  • Đối diện trực tiếp Trường Tiểu học Nguyễn Hữu Cảnh, thuận tiện cho gia đình có con nhỏ.
  • Gần chợ Vũng Tàu, đáp ứng mọi nhu cầu mua sắm, tiêu dùng hàng ngày.
  • Dễ dàng kết nối và di chuyển nhanh chóng đến Bãi Sau và các điểm du lịch nổi tiếng của Vũng Tàu.
  • Khu vực tập trung nhiều cửa hàng, quán ăn, dịch vụ giải trí sầm uất.
  • Gần các ngân hàng, phòng giao dịch, thuận tiện cho các giao dịch tài chính.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:11.5 tỷ

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho nhà đầu tư muốn khai thác kinh doanh mặt bằng, xây dựng mới hoặc gia đình đông thành viên cần không gian sống rộng rãi, tiện nghi tại vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội