Nhà Mặt Tiền Nguyên Hồng Bình Thạnh - Kinh doanh/VP - 145m² - 11.79 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền Nguyên Hồng Bình Thạnh - Kinh doanh/VP - 145m² - 11.79 Tỷ

11.79 tỷ
145 m² - 81 triệu/m²

Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
145 m²

Tết này an cư lạc nghiệp với căn nhà mặt tiền đắc địa đường Nguyên Hồng, Bình Thạnh! Cơ hội sở hữu không gian kinh doanh hoặc văn phòng lý tưởng, sẵn sàng đón tài lộc năm 2026.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 145m²
  • Bố trí: Nhà mới xây 4 tầng khang trang, thiết kế hiện đại
  • Đặc điểm: Trang bị đầy đủ nội thất và thiết bị cao cấp, tâm huyết gia chủ thể hiện rõ từng chi tiết. Pháp lý sổ hồng rõ ràng.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Nguyên Hồng sầm uất, giao thông thuận tiện.
  • Khu vực tập trung nhiều văn phòng, cửa hàng kinh doanh cao cấp.
  • Dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường huyết mạch của Quận Bình Thạnh và các quận lân cận.
  • Gần các tiện ích công cộng như ngân hàng, quán cafe, nhà hàng sang trọng.
  • An ninh khu vực tốt, dân trí cao.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.79 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các nhà đầu tư hoặc chủ doanh nghiệp mong muốn sở hữu một mặt bằng kinh doanh đắc địa, mở văn phòng đại diện sang trọng hoặc cho thuê sinh lời ổn định.

Liên hệ:

Sở hữu ngay căn nhà mặt tiền tuyệt vời này để đón một năm mới thịnh vượng. Liên hệ ngay để nhận được mức giá tốt nhất cho khách hàng thiện chí!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội