Nhà mặt tiền Nguyễn Duy Trinh 98m² - Mặt tiền kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Nguyễn Duy Trinh 98m² - Mặt tiền kinh doanh

7.5 tỷ
98 m² - 77 triệu/m²

Phường Bình Trưng Tây, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
98 m²

Nhà mặt tiền Nguyễn Duy Trinh, giáp Đảo Kim Cương, kết cấu kiên cố, vị trí đẹp hiếm có để ở kết hợp kinh doanh tại trung tâm Bình Trưng Tây.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:98m²
  • Bố trí:Nhà phố mặt tiền, kết cấu bê tông cốt thép vững chắc, 2 lầu, các phòng chức năng đầy đủ, ô tô đậu ngay trước cửa.
  • Đặc điểm:Hạ tầng khu vực đồng bộ, khu dân trí cao, môi trường sống thân thiện, phù hợp vừa ở vừa mở văn phòng, kinh doanh hoặc cho thuê.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu căn hộ Homyland và khu Đảo Kim Cương, thừa hưởng môi trường sống văn minh, hiện đại.
  • Kết nối nhanh về trung tâm TP Thủ Đức và khu Thủ Thiêm qua các trục đường lớn như Nguyễn Duy Trinh.
  • Xung quanh có nhiều cửa hàng tiện lợi, siêu thị mini, quán ăn và dịch vụ hằng ngày, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt.
  • Khu vực an ninh, dân cư tri thức, yên tĩnh nhưng vẫn sầm uất, dễ dàng thu hút khách cho hoạt động kinh doanh.
  • Giao thông thuận tiện, hẻm xe hơi rộng, ra đường lớn chỉ vài phút di chuyển.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:7.5 tỷ (còn thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho gia đình cần không gian sống ổn định, môi trường văn minh, đồng thời muốn sở hữu mặt tiền thuận tiện mở cửa hàng, văn phòng hoặc khai thác cho thuê giữ dòng tiền ổn định.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được cung cấp thông tin chi tiết, xem nhà thực tế và thương lượng trực tiếp với chính chủ.