Nhà Mặt Tiền Nguyễn Duy Trinh 148m² - Giá Tốt Hiếm Có! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền Nguyễn Duy Trinh 148m² - Giá Tốt Hiếm Có!

12.999 tỷ
148 m² - 88 triệu/m²

Thành Phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
148 m²

Sở hữu ngay nhà mặt tiền Nguyễn Duy Trinh, Thủ Đức với vị trí vàng cho mọi loại hình kinh doanh. Cơ hội vàng không thể bỏ lỡ để đầu tư sinh lời hoặc an cư lạc nghiệp ngay trung tâm sầm uất!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:148m²
  • Bố trí:Ngang 5,5m x dài 27m, nở hậu, rất lý tưởng để thiết kế không gian kinh doanh và sinh hoạt.
  • Đặc điểm:Nhà 2 mặt tiền thông thoáng, sổ hồng riêng chính chủ, sẵn sàng giao dịch, vị trí đắc địa trên tuyến đường huyết mạch, kinh doanh đa ngành nghề.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tân Lập và Chợ Phú Hữu, thuận tiện mua sắm, kinh doanh.
  • Cách trường THCS Phú Hữu và THPT Nguyễn Văn Tăng chỉ vài phút di chuyển.
  • Dễ dàng kết nối với Bệnh viện Đa khoa Lê Văn Việt.
  • Tuyến đường huyết mạch, tiếp giáp Cao tốc Long Thành – Dầu Giây, thuận tiện di chuyển liên tỉnh.
  • Khu vực sầm uất, tập trung nhiều cửa hàng, dịch vụ, tiềm năng kinh doanh lớn.
  • Gần Khu công nghệ cao TP.HCM, thu hút lượng lớn cư dân và chuyên gia.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:12.999 tỷ (thương lượng chính chủ)

Phù hợp với ai:

Nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có tiềm năng sinh lời cao. Gia đình muốn kết hợp an cư và kinh doanh tại vị trí đắc địa. Doanh nghiệp nhỏ hoặc cá nhân muốn mở cửa hàng, văn phòng trên tuyến đường đông đúc.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội hiếm có này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà trực tiếp. Sổ hồng sẵn sàng, giao dịch nhanh chóng!