Nhà Mặt Tiền Nguyễn Du, P1, TP Vĩnh Long - 237.1m² Kinh Doanh Đắc Lộc | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền Nguyễn Du, P1, TP Vĩnh Long - 237.1m² Kinh Doanh Đắc Lộc

14 tỷ
237 m² - 59 triệu/m²

Phường 1, Thành phố Vĩnh Long, Tỉnh Vĩnh Long

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
237 m²

Bán nhà mặt tiền đường Nguyễn Du, P1, TP Vĩnh Long - Vị trí kinh doanh đắc địa, sẵn sàng đón chủ mới!

Cơ hội sở hữu ngay căn nhà mặt tiền cực kỳ kiên cố, tọa lạc tại vị trí đắc địa bậc nhất thành phố Vĩnh Long. Với diện tích rộng rãi và thiết kế 1 trệt 2 lầu, đây là lựa chọn hoàn hảo cho mục đích kinh doanh đa ngành nghề hoặc an cư lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 237,1m² (Ngang 7,92m, dài 15m, nở hậu 9,04m)
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu kiên cố, xây tường 20.
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường Nguyễn Du, P1, trung tâm TP Vĩnh Long, thuận tiện kinh doanh, buôn bán. Diện tích xây dựng 70,4m², diện tích sàn 155,1m².

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay trung tâm TP Vĩnh Long, dễ dàng tiếp cận các tiện ích công cộng.
  • Gần các cơ quan hành chính, ngân hàng, thuận lợi cho giao dịch.
  • Khu vực sầm uất, tập trung nhiều cửa hàng, dịch vụ, tiềm năng kinh doanh cao.
  • Gần chợ Vĩnh Long, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường huyết mạch của tỉnh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14 tỷ (Có thương lượng chính chủ)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này đặc biệt phù hợp với các nhà đầu tư hoặc hộ gia đình mong muốn sở hữu một bất động sản có vị trí đắc địa để kinh doanh, buôn bán hoặc an cư tại trung tâm thành phố Vĩnh Long, nơi có cộng đồng dân cư đông đúc và tiềm năng phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Sở hữu ngay cơ hội đầu tư sinh lời vượt trội tại trung tâm Vĩnh Long! Liên hệ để biết thêm chi tiết và thương lượng trực tiếp với chủ nhà.