Nhà mặt tiền Nguyễn Đình Chiểu, Q3, 344.5m² giá 180 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Nguyễn Đình Chiểu, Q3, 344.5m² giá 180 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

180 tỷ
344.5 m² - 522 triệu/m²

Võ Thị Sáu, 3, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
344.5 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại trung tâm Quận 3! Ngôi nhà mặt tiền trên đường Nguyễn Đình Chiểu với diện tích 344.5m², đang chờ đón chủ nhân mới. Với vị trí đắc địa ngay gần giao lộ Pasteur - Nguyễn Đình Chiểu, đây là một trong những nơi lý tưởng để phát triển kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 344.5 m² (6.2m x 41m), nở hậu chữ L 13m
  • Bố trí: Hầm + 6 lầu, hiện đang cho thuê
  • Đặc điểm: Tổng diện tích sàn 811.5 m², thuận tiện cho mọi loại hình kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần nhiều trung tâm thương mại lớn như Vincom và Diamond Plaza
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần các trường học, bệnh viện, và dịch vụ công cộng khác
  • Đối diện với nhiều nhà hàng và quán cafe nổi tiếng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 180 tỷ VND (thiện chí thương lượng chính chủ)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này là sự lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lời trong lĩnh vực bất động sản, hoặc cho những doanh nghiệp muốn đặt trụ sở tại vị trí trung tâm, sầm uất.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được gặp cô chủ nhà dễ thương và nhận được giá ưu đãi tốt nhất trong tháng 8/2025!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam