Nhà mặt tiền Nguyễn Đình Chiểu, P. Bàn Cờ, Q.3 - Thu nhập ổn định 28 triệu/tháng! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Nguyễn Đình Chiểu, P. Bàn Cờ, Q.3 - Thu nhập ổn định 28 triệu/tháng!

17 tỷ
34 m² - 500 triệu/m²

Bàn Cờ, Quận 3, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
34 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại nhà mặt tiền đường Nguyễn Đình Chiểu, phường Bàn Cờ, quận 3 - vị trí sầm uất, thuận lợi cho kinh doanh!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 34m²
  • Bố trí: Kết cấu 3 tầng, diện tích 2,6x12m, thiết kế hiện đại và hợp lý
  • Đặc điểm: Đang cho thuê làm Spa, thu nhập 28 triệu/tháng, nguồn thu ổn định có thể tiếp tục hợp đồng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần nhiều cửa hàng, quán ăn, dịch vụ tiện lợi phục vụ nhu cầu hàng ngày
  • Thuận tiện giao thông, di chuyển dễ dàng tới các khu vực trung tâm TP.HCM
  • Khu vực an ninh, dân trí cao, thích hợp cho việc kinh doanh hoặc đầu tư lâu dài
  • Gần các trường học, bệnh viện, và các tiện ích công cộng khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 17 tỷ VND (còn thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Nhà này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn sở hữu một tài sản kinh doanh sinh lời ổn định hoặc cho những ai tìm kiếm một không gian mở rộng kinh doanh tại vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ với Ân ngay để xem nhà trực tiếp và thương lượng giá tốt!