Nhà mặt tiền Nguyễn Chí Thanh Q11 88m² - Mặt tiền kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Nguyễn Chí Thanh Q11 88m² - Mặt tiền kinh doanh

16.9 tỷ
88 m² - 192 triệu/m²

Phường 16, Quận 11, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
88 m²

Căn nhà mặt tiền đường Nguyễn Chí Thanh, Phường 16, Quận 11, vị trí sầm uất hiếm có, rất phù hợp khách mua để ở kết hợp kinh doanh hoặc cho thuê giữ tài sản.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:88m² (ngang 4.5m x dài 19m)
  • Bố trí:Không gian vuông vức, mặt bằng tầng trệt thuận tiện làm cửa hàng, showroom hoặc văn phòng, các tầng trên có thể bố trí phòng ở, kho hoặc làm việc linh hoạt.
  • Đặc điểm:Nhà 4 tầng kiên cố, mặt tiền đường lớn, phía sau có hẻm 4m thông thoáng, thuận tiện kinh doanh đa ngành trong khu dân cư đông đúc.

Tiện ích xung quanh:

  • Khu vực tập trung nhiều cửa hàng, quán ăn, dịch vụ, dễ dàng thu hút lượng khách vãng lai ổn định.
  • Gần trục đường 3 Tháng 2, kết nối nhanh đến các quận trung tâm và các tuyến giao thông chính của Thành phố Hồ Chí Minh.
  • Xung quanh có nhiều ngân hàng, hiệu thuốc, phòng khám và cửa hàng tiện lợi, đáp ứng tốt nhu cầu sinh hoạt và kinh doanh.
  • Dễ dàng di chuyển đến chợ, siêu thị và các trung tâm mua sắm trong khu vực Quận 11, thuận tiện cho sinh hoạt hằng ngày.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:16.9 tỷ

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho gia đình muốn ở kết hợp mở cửa hàng, spa, văn phòng đại diện hoặc nhà đầu tư tìm sản phẩm nhà mặt tiền cho thuê với dòng tiền ổn định tại Quận 11.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết, xem nhà trực tiếp và hỗ trợ thương lượng nhanh với chủ, pháp lý rõ ràng sẵn sàng giao dịch.