Nhà mặt tiền Nguyễn Ái Quốc Biên Hòa 42m2 - Mặt tiền kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Nguyễn Ái Quốc Biên Hòa 42m2 - Mặt tiền kinh doanh

5.6 tỷ
42 m² - 133 triệu/m²

Phường Tân Tiến, Thành phố Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
42 m²

Nhà mặt tiền Nguyễn Ái Quốc căn góc đối diện nhà thờ Phúc Hải, vị trí hiếm có cho khách cần vừa ở vừa kinh doanh tại trung tâm Biên Hòa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:42m2
  • Bố trí:Nhà cấp 4 thiết kế trống suốt, căn góc 2 mặt thoáng dễ bố trí lại không gian theo nhu cầu kinh doanh.
  • Đặc điểm:Mặt tiền đường Nguyễn Ái Quốc, hướng Bắc, sổ riêng thổ cư, khu dân cư sầm uất thích hợp kinh doanh nhiều ngành nghề.

Tiện ích xung quanh:

  • Đối diện nhà thờ Phúc Hải, khu vực đông dân cư và sinh hoạt tôn giáo nhộn nhịp.
  • Mặt tiền trục đường Nguyễn Ái Quốc, lưu lượng xe cộ lớn, dễ thu hút khách vãng lai.
  • Xung quanh tập trung nhiều cửa hàng, quán ăn, cafe và dịch vụ tiện ích.
  • Dễ dàng kết nối đến trung tâm thành phố Biên Hòa và các khu vực lân cận.
  • Hạ tầng hoàn thiện, đường nhựa rộng, ô tô ra vào và đậu đỗ thuận tiện.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:5.6 tỷ

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho gia đình vừa ở vừa kinh doanh, hộ kinh doanh nhỏ lẻ, chủ shop, văn phòng đại diện hoặc nhà đầu tư cần tài sản mặt tiền đường lớn tại Biên Hòa.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết, xem nhà thực tế và thương lượng trực tiếp với chủ.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội