Nhà Mặt Tiền Ngô Thời Nhiệm Q3 - 6.7x8m - 20 Tỷ - Vỉa Hè Rộng | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền Ngô Thời Nhiệm Q3 - 6.7x8m - 20 Tỷ - Vỉa Hè Rộng

20 tỷ
53 m² - 377 triệu/m²

Phường 03, Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
53 m²

Siêu phẩm mặt tiền Ngô Thời Nhiệm, Quận 3, với bề ngang khủng 6.7m và vỉa hè rộng rãi, hiếm có khó tìm tại trung tâm Sài Gòn. Cơ hội đầu tư sinh lời hoặc kinh doanh đỉnh cao không thể bỏ lỡ!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 6.7m x 8m (Công nhận: 44.14m²)
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, 3 WC
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường Ngô Thời Nhiệm, đoạn đẹp nhất, khu vực kinh doanh sầm uất bậc nhất Quận 3. Vỉa hè rộng, thuận tiện kinh doanh đa ngành nghề, cho thuê hoặc giữ tài sản sinh lời. Hướng Đông Nam mát mẻ, phong thủy tốt.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên tuyến đường Ngô Thời Nhiệm sầm uất, kết nối giao thông thuận tiện với Cách Mạng Tháng Tám.
  • Gần các trung tâm thương mại lớn, nhà hàng, quán cafe cao cấp, đáp ứng mọi nhu cầu về tiện ích sống.
  • Khu vực tập trung nhiều văn phòng, công ty, ngân hàng, đảm bảo tiềm năng cho thuê giá cao.
  • Dễ dàng di chuyển đến các tiện ích công cộng như trường học, bệnh viện, công viên trong vòng bán kính 2km.
  • An ninh khu vực đảm bảo, dân trí cao, phù hợp cho cả mục đích kinh doanh và an cư.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 20 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Cơ hội vàng cho các nhà đầu tư chuyên nghiệp, chủ kinh doanh muốn sở hữu một mặt bằng đắc địa tại trung tâm Quận 3. Hoặc những ai mong muốn sở hữu một tài sản giá trị, có khả năng tăng trưởng tốt theo thời gian.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản triệu đô này. Liên hệ ngay để nhận tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà!