Nhà mặt tiền Ngô Quyền, Sơn Trà, Đà Nẵng 65m² giá 11.5 tỷ - Kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Ngô Quyền, Sơn Trà, Đà Nẵng 65m² giá 11.5 tỷ - Kinh doanh sầm uất!

11.5 tỷ
65 m² - 177 triệu/m²

Sơn Trà, Đà Nẵng

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
65 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu nhà mặt tiền Ngô Quyền, nơi có tiềm năng kinh doanh lớn! Đây là lựa chọn hoàn hảo cho những ai tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và môi trường kinh doanh sôi động.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 65m²
  • Bố trí: 3 tầng, 4 phòng ngủ, 3WC, 1 phòng thờ, 1 phòng khách, 1 phòng bếp
  • Đặc điểm: Nhà có cửa thoát hiểm mát mẻ, thiết kế hiện đại, phù hợp cho cả gia đình và kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Vị trí đắc địa, gần cầu Rồng, thuận tiện di chuyển
  • Sát trường Lê Quý Đôn, thuận lợi cho gia đình có con em đi học
  • Gần bệnh viện Sơn Trà, dễ dàng tiếp cận dịch vụ y tế
  • Đường rộng 30m, lề 4,5m, dễ dàng đỗ xe và lưu thông
  • Khu vực sầm uất, thích hợp cho việc kinh doanh, cho thuê

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11,5 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Nhà mặt tiền này là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn đầu tư, kinh doanh hoặc tìm kiếm một không gian sống thoải mái cho gia đình.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản đắc địa này!