Nhà Mặt Tiền Ngô Gia Tự, 70m², 17.4 Tỷ - Kinh Doanh Sầm Uất, Ô Tô Tránh | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền Ngô Gia Tự, 70m², 17.4 Tỷ - Kinh Doanh Sầm Uất, Ô Tô Tránh

17.4 tỷ
70 m² - 249 triệu/m²

Phường Long Biên, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
70 m²

Bán Nhà Mặt Tiền Ngô Gia Tự, Long Biên - Vị Trí Vàng Kinh Doanh, Ô Tô Tránh, 70m², 17.4 Tỷ

Sở hữu ngay căn nhà mặt tiền đắc địa trên trục đường Ngô Gia Tự sầm uất, Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội. Với diện tích 70m² và mức giá 17.4 tỷ, đây là cơ hội đầu tư hoặc kinh doanh sinh lời không thể bỏ lỡ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 70m²
  • Bố trí: Thiết kế đa công năng, có thể vừa ở vừa kinh doanh hoặc cho thuê. Nội thất đẹp, sẵn sàng sử dụng.
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng, đường trước nhà ô tô tránh nhau thoải mái, thuận tiện cho mọi loại hình kinh doanh, buôn bán. Vị trí thông thoáng, dễ dàng kết nối với các tuyến đường lớn như Hoa Lâm, Vũ Đức Thận.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Ngô Gia Tự sầm uất, tập trung nhiều cửa hàng, dịch vụ, thuận lợi kinh doanh.
  • Dễ dàng di chuyển đến các tiện ích công cộng như trường học các cấp, chợ dân sinh, bệnh viện Đa khoa Đức Giang.
  • Kết nối giao thông thuận tiện đến các quận trung tâm và các khu vực lân cận.
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt, tiềm năng phát triển cao.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 17.4 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các nhà đầu tư hoặc chủ kinh doanh muốn sở hữu một mặt bằng đắc địa tại khu vực trung tâm, sầm uất. Phù hợp cho các loại hình kinh doanh đa dạng như thời trang, ẩm thực, dịch vụ, văn phòng đại diện...

Liên hệ:

Cơ hội sở hữu mặt bằng kinh doanh đắc địa với sổ đỏ sẵn sàng giao dịch. Liên hệ ngay để không bỏ lỡ!