Nhà Mặt Tiền NB Hưng Phú Q8 - 7 Tỷ, 3 Tầng, 5PN, Kinh Doanh Tốt | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền NB Hưng Phú Q8 - 7 Tỷ, 3 Tầng, 5PN, Kinh Doanh Tốt

7 tỷ
46.5 m² - 151 triệu/m²

Phường Hưng Phú, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
5 Phòng
Diện tích
46.5 m²

Nhà 3 tầng mặt tiền đường NB Hưng Phú, P. Hưng Phú, Quận 8 - Cơ hội đầu tư hoặc an cư lý tưởng với giá chào bán hấp dẫn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 3.1m x 15m (CN: 43.2m²)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lửng, 1 lầu, 5 phòng ngủ, phòng khách, bếp, ban công, cửa sổ.
  • Đặc điểm: Nhà xây dựng kiên cố, thiết kế thông thoáng, phù hợp ở kết hợp kinh doanh đa ngành nghề.

Tiện ích xung quanh:

  • Mặt tiền đường NB Hưng Phú rộng 10m, vỉa hè 2m, thuận tiện kinh doanh, buôn bán.
  • Dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường huyết mạch như Nguyễn Duy, cầu Chánh Hưng, cầu Chữ Y.
  • Chỉ vài phút di chuyển đến Quận 1, Quận 4, Quận 5, Quận 7, Quận 10.
  • Khu vực dân cư đông đúc, sầm uất, nhiều tiện ích công cộng.
  • Gần các trường học, chợ, siêu thị, bệnh viện trong bán kính 1-2km.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Sản phẩm lý tưởng cho các gia đình muốn sở hữu một căn nhà rộng rãi, kiên cố tại vị trí đắc địa, có thể vừa ở vừa kinh doanh hoặc cho thuê sinh lời. Rất phù hợp cho khách hàng tìm kiếm bất động sản có tiềm năng tăng giá cao tại Quận 8.

Liên hệ:

Sở hữu ngay căn nhà mặt tiền đắc địa này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam