Nhà Mặt Tiền Mỹ Khê 7, Sơn Trà - 121m² Gần Biển, Giá Tốt 16 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền Mỹ Khê 7, Sơn Trà - 121m² Gần Biển, Giá Tốt 16 Tỷ

16 tỷ
121 m² - 132 triệu/m²

Phường Phước Mỹ, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
121 m²

Sở hữu ngay căn nhà mặt tiền đắc địa tại đường Mỹ Khê 7, Sơn Trà - Vị trí vàng cách biển Mỹ Khê chỉ 100m, tiềm năng kinh doanh và đầu tư sinh lời vượt trội!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 121m²
  • Bố trí: Nhà cấp 4, ngang 6.6m, thuận tiện xây mới hoặc khai thác kinh doanh.
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường Mỹ Khê 7, khu vực du lịch sầm uất, nhiều dự án khách sạn, căn hộ đang triển khai.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách bãi biển Mỹ Khê xinh đẹp chỉ 100m, dễ dàng tận hưởng không khí biển trong lành.
  • Gần trục đường Võ Văn Kiệt huyết mạch, kết nối giao thông thuận tiện đến trung tâm thành phố và các khu vực lân cận.
  • Nằm trong khu du lịch sầm uất, tập trung nhiều khách sạn, căn hộ dịch vụ, nhà hàng và các loại hình kinh doanh hấp dẫn.
  • Dễ dàng tiếp cận các tiện ích công cộng như chợ, trường học, bệnh viện trong bán kính ngắn.
  • Khu vực an ninh, dân trí cao, tiềm năng phát triển du lịch mạnh mẽ.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 16 tỷ đồng (tương đương khoảng 136 triệu/m²) - Mức giá cạnh tranh cho bất động sản ven biển Đà Nẵng.

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội đầu tư lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn xây dựng khách sạn mini, căn hộ cho thuê hoặc kết hợp kinh doanh dịch vụ du lịch. Đồng thời, đây cũng là lựa chọn tuyệt vời để giữ tài sản, đảm bảo giá trị tăng trưởng bền vững trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản ven biển tiềm năng này. Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà!