Nhà Mặt Tiền Mê Linh, Hải Phòng - 68m², 4 Tầng, Kinh Doanh Đắc Lợi | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền Mê Linh, Hải Phòng - 68m², 4 Tầng, Kinh Doanh Đắc Lợi

14,6 tỷ
68 m² - 215 triệu/m²

Quận Dương Kinh, Thành phố Hải Phòng

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
68 m²

Sở hữu ngay căn nhà mặt tiền đắc địa trên tuyến phố Mê Linh sầm uất, trung tâm thành phố Hải Phòng. Cơ hội vàng để kinh doanh hoặc đầu tư sinh lời vượt trội!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 68m²
  • Bố trí: Nhà xây dựng 4 tầng kiên cố, thiết kế thông minh tối ưu không gian.
  • Đặc điểm: Mặt đường kinh doanh buôn bán cực tốt, vỉa hè rộng rãi, thuận tiện giao thương. Hướng Tây Tứ Trạch, đón sinh khí.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Mê Linh huyết mạch, kết nối giao thông thuận tiện.
  • Gần Chợ Sắt và Chợ Đổ, đáp ứng mọi nhu cầu mua sắm thiết yếu.
  • Di chuyển nhanh chóng đến Bệnh viện Đa khoa Quốc tế Hải Phòng.
  • Gần Trường THCS Minh Khai, môi trường học tập tốt cho con em.
  • Xung quanh tập trung nhiều trung tâm thương mại lớn và hệ thống ngân hàng uy tín.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14.6 tỷ (Có thỏa thuận)

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các nhà đầu tư, chủ doanh nghiệp hoặc gia đình muốn sở hữu một bất động sản có giá trị thương mại cao tại vị trí đắc địa của thành phố Hải Phòng. Phù hợp kinh doanh đa ngành nghề, từ buôn bán lẻ, dịch vụ đến văn phòng đại diện.

Liên hệ:

Chuyên nhà đất mặt đường trung tâm, khu phân lô, khu đô thị tại Hải Phòng. Liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết và thương lượng giá tốt nhất!