Nhà Mặt Tiền Mai Thị Lựu, Buôn Ma Thuột - 136m² Thổ Cư, Giá 7.2 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền Mai Thị Lựu, Buôn Ma Thuột - 136m² Thổ Cư, Giá 7.2 Tỷ

7,2 tỷ
136 m² - 53 triệu/m²

Thành Phố Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
136 m²

Nhà mặt tiền kinh doanh đắc địa trên đường Mai Thị Lựu, TP Buôn Ma Thuột - Cơ hội đầu tư sinh lời hoặc an cư lý tưởng!

Sở hữu ngay căn nhà mặt tiền với bề ngang lý tưởng 10.5m, tọa lạc trên trục đường Mai Thị Lựu rộng 24m sầm uất. Vị trí đắc địa này không chỉ thuận tiện cho việc kinh doanh, buôn bán mà còn mang đến không gian sống đẳng cấp và tiềm năng tăng giá hấp dẫn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 136m² (Ngang 10.5m x Dài 13m)
  • Bố trí: Mặt tiền rộng thoáng, thích hợp đa dạng mô hình kinh doanh hoặc xây dựng theo ý muốn.
  • Đặc điểm: Đường Mai Thị Lựu rộng 24m, vỉa hè thông thoáng, khu vực dân cư đông đúc, kinh doanh sầm uất.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường chính Mai Thị Lựu, dễ dàng kết nối giao thông.
  • Gần các tiện ích thiết yếu: Chợ, trường học các cấp (THPT Buôn Ma Thuột), ngân hàng, bệnh viện Đa khoa Thiện Hạnh cách khoảng 2km.
  • Khu vực phát triển năng động với nhiều cửa hàng, dịch vụ, thích hợp kinh doanh đa ngành nghề.
  • Gần các tuyến đường huyết mạch giúp di chuyển thuận tiện đến trung tâm thành phố và các khu vực lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.2 tỷ đồng (Có thương lượng chính chủ)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này là lựa chọn hoàn hảo cho các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có vị trí kinh doanh đắc địa, tiềm năng tăng giá cao, hoặc những gia đình muốn tìm một không gian sống tiện nghi, thuận lợi cho việc kinh doanh cá nhân ngay tại nhà.