Nhà Mặt Tiền Lý Tự Trọng Nha Trang 92m² - Kinh Doanh Đỉnh Cao, Sát Biển | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền Lý Tự Trọng Nha Trang 92m² - Kinh Doanh Đỉnh Cao, Sát Biển

20.5 tỷ
92 m² - 223 triệu/m²

Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
1 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
92 m²

Nhà mặt tiền Lý Tự Trọng - Vị trí vàng, kinh doanh đắc lộc tại trung tâm Nha Trang!

Sở hữu ngay căn nhà mặt tiền đắc địa trên trục đường Lý Tự Trọng sầm uất, khu vực kinh doanh, du lịch bậc nhất thành phố biển Nha Trang. Cơ hội đầu tư sinh lời vượt trội hoặc an cư lý tưởng với phong cách sống sôi động.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 92.6m² (Ngang 5.32m)
  • Bố trí: Tầng trệt là mặt bằng kinh doanh rộng rãi, có bếp và 2 WC. Tầng lửng bố trí 1 phòng ngủ tiện nghi.
  • Đặc điểm: Vị trí mặt tiền đường lớn, thuận lợi kinh doanh đa ngành nghề, buôn bán, cho thuê hoặc làm văn phòng. Cách biển chỉ 400m, hưởng trọn không khí trong lành và tiện ích nghỉ dưỡng.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay trung tâm sầm uất nhất thành phố Nha Trang, khu vực kinh doanh và du lịch sôi động.
  • Cách bãi biển Nha Trang xinh đẹp chỉ 400m, dễ dàng tiếp cận các hoạt động vui chơi, giải trí biển.
  • Xung quanh tập trung nhiều khách sạn 4-5 sao, nhà hàng, quán cafe, cửa hàng tiện lợi, đáp ứng mọi nhu cầu.
  • Gần các trục đường chính, dễ dàng di chuyển đến các điểm tham quan nổi tiếng và khu vực lân cận.
  • Khu vực an ninh, dân trí cao, phù hợp cho cả mục đích kinh doanh và an cư lâu dài.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 20.5 tỷ VND (Thương lượng trực tiếp chính chủ)

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản mặt tiền tại vị trí đắc địa, kinh doanh hiệu quả hoặc gia đình muốn an cư tại trung tâm sôi động, gần biển, thuận tiện mọi mặt.