Nhà Mặt Tiền Lý Thường Kiệt Q10 - 63m² - 38 Tỷ - Kinh Doanh Đa Ngành | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền Lý Thường Kiệt Q10 - 63m² - 38 Tỷ - Kinh Doanh Đa Ngành

38 tỷ
63 m² - 603 triệu/m²

Phường 7 (cũ), Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
63 m²

Siêu phẩm nhà mặt tiền Lý Thường Kiệt, Phường 7, Quận 10, sở hữu vị trí đắc địa bậc nhất Sài Gòn, thích hợp cho nhà đầu tư và kinh doanh chuyên nghiệp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 63.2m² (ngang 3.8m, dài 17m)
  • Bố trí: 1 trệt, 5 lầu, nhà trống sẵn sàng bàn giao ngay
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường Lý Thường Kiệt rộng 10m, lề đường lớn, khu vực kinh doanh sầm uất bậc nhất Quận 10.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Lý Thường Kiệt, kết nối giao thông thuận tiện đến Quận 5, Quận 11.
  • Gần nhiều bệnh viện lớn như Bệnh viện Nhi đồng 1, Bệnh viện Chợ Rẫy, Bệnh viện Tim Tâm Đức.
  • Xung quanh tập trung nhiều nhà thuốc, phòng khám, thẩm mỹ viện uy tín.
  • Khu vực dân cư đông đúc, nhiều trung tâm thương mại, trường học các cấp.
  • Dễ dàng tiếp cận các tiện ích công cộng và dịch vụ cao cấp.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 38 tỷ đồng

Phù hợp với ai:

Sản phẩm lý tưởng cho các nhà đầu tư hoặc kinh doanh các lĩnh vực như văn phòng công ty, phòng khám đa khoa, thẩm mỹ viện cao cấp, trung tâm đào tạo chuyên nghiệp, hoặc các thương hiệu bán lẻ cao cấp.

Liên hệ:

Sở hữu ngay căn nhà mặt tiền hiếm hoi trên tuyến đường huyết mạch Lý Thường Kiệt. Liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết và thương lượng giá tốt nhất!