Nhà mặt tiền Lý Thường Kiệt Q10 122,4m² - Đang cho thuê | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Lý Thường Kiệt Q10 122,4m² - Đang cho thuê

55 tỷ
122.4 m² - 449 triệu/m²

Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
122.4 m²

Nhà mặt tiền Lý Thường Kiệt Q.10, vị trí dễ khai thác kinh doanh, sẵn dòng tiền 50 triệu/tháng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:122,4m² (ngang 6,2m x dài 20m)
  • Bố trí:Nhà 2 tầng
  • Đặc điểm:Mặt tiền đường lớn; đang có hợp đồng thuê 50 triệu/tháng (còn 2 năm), có thể thương lượng nhận nhà trống; pháp lý sổ hồng cá nhân

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Trường Đại học Bách Khoa (cơ sở Lý Thường Kiệt), thuận tiện di chuyển
  • Gần Bệnh viện Trưng Vương, tiện chăm sóc sức khỏe
  • Gần Vạn Hạnh Mall, đa dạng mua sắm – ăn uống
  • Kết nối nhanh khu vực Nhà thi đấu Phú Thọ, tiện hoạt động thể thao – sự kiện
  • Dễ dàng tiếp cận trục đường 3 Tháng 2 và khu trung tâm Quận 10

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:55 tỷ (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Hợp nhà đầu tư cần tài sản mặt tiền trung tâm có sẵn dòng tiền; hợp khách mua làm văn phòng, showroom, mô hình kinh doanh dịch vụ nhờ lưu lượng qua lại cao.

Liên hệ:

Gửi yêu cầu để nhận thông tin chi tiết, lịch xem nhà, hồ sơ pháp lý, điều khoản thuê hiện tại.