Nhà mặt tiền Lý Thánh Tông 85m² giá 11.7 tỷ - Kinh doanh lý tưởng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Lý Thánh Tông 85m² giá 11.7 tỷ - Kinh doanh lý tưởng!

11.7 tỷ
85 m² - 138 triệu/m²

Phú Thạnh, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
85 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu bất động sản đắc địa tại mặt tiền Lý Thánh Tông, quận Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh! Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian vừa ở vừa kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 85m²
  • Bố trí: Nhà cấp 4, còn mới, có thể ở ngay hoặc xây dựng mới theo ý muốn.
  • Đặc điểm: Sổ hồng vuông vức, pháp lý rõ ràng, thuận tiện cho việc mua bán nhanh chóng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học Hiệp Tân, thuận lợi cho gia đình có con nhỏ.
  • Chỉ cách ngã 4 Tô Hiệu và Phan Anh khoảng 500m, thuận tiện di chuyển.
  • Khu vực sầm uất, phù hợp kinh doanh đa dạng lĩnh vực.
  • Gần các dịch vụ tiện ích như chợ, siêu thị, ngân hàng, giúp cuộc sống hàng ngày trở nên thuận tiện hơn.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.7 tỷ (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Nhà mặt tiền Lý Thánh Tông sẽ là lựa chọn tuyệt vời cho các nhà đầu tư, những ai muốn tìm kiếm một không gian sống và làm việc lý tưởng, hoặc các gia đình có nhu cầu gần gũi với các tiện ích giáo dục.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản này! Hãy gọi ngay để được xem nhà và biết thêm thông tin chi tiết!