Nhà mặt tiền Lý Thánh Tôn, Nha Trang 168m² giá 47 tỷ - Đầu tư sinh lời hấp dẫn! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Lý Thánh Tôn, Nha Trang 168m² giá 47 tỷ - Đầu tư sinh lời hấp dẫn!

47 tỷ
168 m² - 280 triệu/m²

Tây Nha Trang, Nha Trang, Khánh Hòa

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
168 m²

Chắc chắn bạn không thể bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mặt tiền đắc địa tại trung tâm thành phố Nha Trang, nằm trên đường Lý Thánh Tôn. Với thiết kế kiên cố và tiềm năng phát triển mạnh mẽ, đây là sự lựa chọn hoàn hảo cho cả nhu cầu ở hoặc đầu tư kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 168,2 m² (ngang 5,10m × dài 33,58m)
  • Bố trí: Nhà kiên cố 1 trệt 2 lầu, mặt tiền thoáng đẹp
  • Đặc điểm: Hướng Tây Nam, đường trước nhà rộng 20m với vỉa hè thoáng đãng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu hành chính, thuận tiện cho việc giao dịch
  • Cách ngân hàng và các trường học chỉ vài phút đi bộ
  • Nằm trong khu vực sầm uất, tập trung nhiều khách sạn và cửa hàng thời trang
  • Gần các tuyến phố thương mại lớn, thu hút lượng khách du lịch đông đảo
  • Phù hợp cho việc kinh doanh và cho thuê với dòng tiền ổn định

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 47 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà này là lựa chọn lý tưởng cho những nhà đầu tư muốn khai thác tiềm năng kinh doanh tại trung tâm Nha Trang hoặc cho những gia đình cần không gian sống tiện nghi, gần gũi với các dịch vụ thiết yếu.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội