4 ảnh
Đã copy mã tin!
Nhà mặt tiền Lý Thái Tổ Q3 20m² 7.65 tỷ KD đỉnh
7.65 tỷ
20 m² - 383 triệu/m²
Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh
1 phút trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
20 m²
Mặt tiền trung tâm Quận 3, nhà mới 4 tầng BTCT hoàn công đủ, mở shop/văn phòng kinh doanh sáng đèn mỗi ngày.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích:20m² (ngang 2.3m)
- Bố trí:4 tầng, 3 phòng ngủ, 4 WC
- Đặc điểm:Mặt tiền kinh doanh, kết cấu BTCT chắc chắn, hoàn công đầy đủ, nhà mới ở ngay
Tiện ích xung quanh:
- Gần Bệnh viện Bình Dân, thuận tiện chăm sóc sức khỏe
- Gần chợ Bàn Cờ, mua sắm hằng ngày nhanh gọn
- Gần Trường THPT Nguyễn Thị Minh Khai, tiện đưa đón con em
- Kết nối nhanh các trục đường trung tâm Quận 3, dễ di chuyển sang Quận 1, Quận 10
Giá và điều kiện:
- Giá bán/thuê:7.65 tỷ
Phù hợp với ai:
Hợp khách mua ở kết hợp kinh doanh, mở spa/tiệm nail/shop thời trang, làm văn phòng nhỏ, hoặc nhà đầu tư cần tài sản trung tâm giữ giá tốt.
Liên hệ:
Quan tâm căn mặt tiền Quận 3 vị trí hiếm, đặt lịch xem nhà để chốt giá tốt.