Nhà mặt tiền Lý Thái Tổ, Đại Phước, 143m² giá 7.5 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Lý Thái Tổ, Đại Phước, 143m² giá 7.5 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời!

7.5 tỷ
143 m² - 52 triệu/m²

Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

7 tháng trước
Loại
Bán loại bất động sản khác
Diện tích
143 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại khu vực Đại Phước, Nhơn Trạch! Căn nhà mặt tiền đường Lý Thái Tổ không chỉ là nơi sinh sống mà còn là cơ hội kinh doanh lý tưởng cho các hoạt động đa ngành nghề.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 143m²
  • Bố trí: Nhà mặt tiền, dễ dàng bố trí không gian kinh doanh và sinh hoạt
  • Đặc điểm: Sổ hồng chính chủ, thổ cư 100%, vị trí đắc địa gần trung tâm xã

Tiện ích xung quanh:

  • Cách 2 chợ lớn chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần UBND xã và các dịch vụ hành chính khác, phục vụ nhu cầu sinh hoạt
  • Bách Hóa Xanh cách nhà chỉ 300m, dễ dàng tìm kiếm thực phẩm và nhu yếu phẩm
  • Các trường học, ngân hàng, nhà thờ, chùa đều nằm trong bán kính 1km
  • Cách phà Cát Lái chỉ 3km, thuận tiện di chuyển sang quận 2 và các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.5 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình, những người có nhu cầu kinh doanh hoặc đầu tư lâu dài tại khu vực đang phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà.