Nhà mặt tiền Lý Nam Đế Q11, 21m², 6.2 tỷ - Vị trí đắc địa kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Lý Nam Đế Q11, 21m², 6.2 tỷ - Vị trí đắc địa kinh doanh

6.2 tỷ
21 m² - 295 triệu/m²

Quận 11, Thành phố Hồ Chí Minh

2 ngày trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
21 m²

Cơ hội sở hữu bất động sản mặt tiền tại trung tâm Quận 11 với vị trí kinh doanh đắc địa. Căn nhà tọa lạc trên trục đường Lý Nam Đế sầm uất, phù hợp cho khách hàng mua để ở kết hợp kinh doanh hoặc đầu tư cho thuê với dòng tiền ổn định.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 21,3m²
  • Bố trí: Nhà xây dựng kiên cố với kết cấu 1 trệt, 2 lầu, không gian sử dụng tối ưu.
  • Đặc điểm: Mặt tiền kinh doanh thuận lợi, sổ hồng riêng chính chủ, pháp lý minh bạch, sẵn sàng giao dịch.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Bệnh viện Chợ Rẫy và Bệnh viện Đại học Y Dược chỉ ít phút di chuyển
  • Gần siêu thị Co.opmart Lý Thường Kiệt, thuận tiện mua sắm hằng ngày
  • Kết nối nhanh chóng đến TTTM Parkson Hùng Vương
  • Gần các trường học các cấp và khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt
  • Tọa lạc trên trục đường huyết mạch, dễ dàng di chuyển sang Quận 5, Quận 6 và trung tâm thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6,2 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Sản phẩm cực kỳ phù hợp cho các nhà đầu tư muốn sở hữu mặt bằng kinh doanh tại trung tâm, hoặc gia đình nhỏ muốn an cư tại khu vực sầm uất, tiện ích đầy đủ.

Liên hệ:

Quý khách quan tâm vui lòng liên hệ trực tiếp để được tư vấn chi tiết và xem nhà thực tế ngay hôm nay.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam