Nhà Mặt Tiền Lương Ngọc Quyến, Phường 5, Gò Vấp - 2.48 Tỷ - Bán Gấp! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền Lương Ngọc Quyến, Phường 5, Gò Vấp - 2.48 Tỷ - Bán Gấp!

2.48 tỷ
26 m² - 95 triệu/m²

Phường 05, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
26 m²

Chắc chắn sẽ làm bạn hài lòng với căn nhà mặt tiền tọa lạc tại đường Lương Ngọc Quyến, phường 5, quận Gò Vấp, thành phố Hồ Chí Minh. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng hay đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 26m²
  • Bố trí: Nhà trệt và lửng, thiết kế hợp lý, tận dụng tối đa không gian sử dụng.
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường Lương Ngọc Quyến, giao thông thuận tiện, khu vực dân cư đông đúc.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường THCS Lê Văn Thọ, thuận tiện cho con em đi học.
  • Cách chợ Gò Vấp chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày.
  • Gần bệnh viện Gò Vấp, đảm bảo an tâm cho sức khoẻ gia đình.
  • Đi bộ ra các quán ăn, cửa hàng tiện lợi trong khu vực.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.48 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình nhỏ, người đi làm hoặc nhà đầu tư muốn tìm kiếm một tài sản có giá trị gia tăng trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà này!