Nhà Mặt Tiền Lương Ngọc Quyến, Đồng Quang - Kinh Doanh Đắc Lợi 141m² | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền Lương Ngọc Quyến, Đồng Quang - Kinh Doanh Đắc Lợi 141m²

18.5 tỷ
141 m² - 131 triệu/m²

Phường Đồng Quang, Thành phố Thái Nguyên, Tỉnh Thái Nguyên

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
141 m²

Cơ hội đầu tư sinh lời vượt trội với căn nhà mặt tiền đắc địa trên trục chính Lương Ngọc Quyến, Phường Đồng Quang, TP. Thái Nguyên. Vị trí đắc địa ngay cạnh Bệnh viện Đa khoa, thuận tiện cho mọi hoạt động kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 141m²
  • Bố trí: Nhà 2 tầng, mặt tiền rộng 6.1m
  • Đặc điểm: Thổ cư 100%, hướng Tây Nam mát mẻ, đang kinh doanh sầm uất

Tiện ích xung quanh:

  • Mặt tiền đường Lương Ngọc Quyến sầm uất, giao thông thuận tiện
  • Liền kề Bệnh viện Đa khoa Thành phố Thái Nguyên, dễ dàng tiếp cận dịch vụ y tế
  • Gần các tiện ích công cộng, trường học, chợ dân sinh trong khu vực Đồng Quang
  • Khu vực dân cư đông đúc, tiềm năng kinh doanh, buôn bán cao
  • Dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường huyết mạch của thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 18.5 tỷ đồng

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư hoặc cá nhân muốn sở hữu một cơ sở kinh doanh lâu dài tại vị trí trung tâm, sầm uất của TP. Thái Nguyên. Phù hợp với các loại hình kinh doanh đa dạng như nhà hàng, café, cửa hàng tiện lợi, dịch vụ y tế, văn phòng,...

Liên hệ:

Sở hữu ngay căn nhà mặt tiền kinh doanh đắc địa này để khai thác tối đa tiềm năng sinh lời!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam