Nhà mặt tiền Lê Văn Quới, Bình Tân 112.3m² giá 13.8 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Lê Văn Quới, Bình Tân 112.3m² giá 13.8 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

13.8 tỷ
112 m² - 123 triệu/m²

Phường Bình Hưng Hoà A, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
112 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà mặt tiền tuyệt đẹp tại đường Lê Văn Quới, Quận Bình Tân! Ngôi nhà đã hoàn thiện 100%, sẵn sàng cho bạn vào ở ngay, không cần chờ đợi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 112.3m² (5.15x22m)
  • Bố trí: 3 tầng gồm 1 phòng khách, 1 phòng bếp, 4 phòng ngủ lớn, 4 WC
  • Đặc điểm: Nhà xây dựng kiên cố, sạch sẽ, 2 mặt tiền trước và sau, hẻm sau rộng 6m, thuận tiện cho việc kinh doanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bình Tân, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường THCS Lê Văn Quới chỉ 500m, lý tưởng cho gia đình có trẻ em
  • Các tiện ích khác như nhà hàng, quán cà phê, siêu thị đều nằm trong bán kính 1km
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận qua các tuyến đường lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn tìm kiếm một tài sản kinh doanh sinh lời hoặc gia đình tìm kiếm nơi an cư lý tưởng với nhiều tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này!