Nhà mặt tiền Lê Văn Lộc Vũng Tàu 70m² mặt tiền kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Lê Văn Lộc Vũng Tàu 70m² mặt tiền kinh doanh

11.999 tỷ
70 m² - 171 triệu/m²

Phường 9, Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
70 m²

Nhà mặt tiền đường Lê Văn Lộc, P.9 Vũng Tàu, vị trí đẹp hiếm có với đường rộng và vỉa hè thoáng, thích hợp vừa ở vừa kinh doanh sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 70m²
  • Bố trí: Nhà 1 trệt 2 lầu, ngang 5m vuông vắn, không gian các phòng bố trí hợp lý, tiện lợi cho sinh hoạt gia đình và kinh doanh.
  • Đặc điểm: Đất thổ cư, mặt tiền đường rộng 13m có vỉa hè 7m, hướng Tây Tứ Trạch, khu dân cư sầm uất, thuận tiện buôn bán hoặc mở văn phòng.

Tiện ích xung quanh:

  • Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt, nhiều cửa hàng, quán ăn và dịch vụ ngay trên tuyến đường Lê Văn Lộc.
  • Thuận tiện di chuyển đến các trục đường chính của thành phố Vũng Tàu, dễ kết nối các khu vực trung tâm.
  • Khu vực đầy đủ chợ, siêu thị mini và cửa hàng tiện lợi phục vụ nhu cầu mua sắm hằng ngày.
  • Gần các trường học và tiện ích công cộng, phù hợp gia đình có con nhỏ sinh sống lâu dài.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 11.999 tỷ (còn thương lượng trực tiếp với chủ nhà)

Phù hợp với ai:

Bất động sản rất phù hợp cho gia đình muốn sở hữu nhà mặt tiền rộng rãi tại Vũng Tàu, vừa ở vừa kinh doanh hoặc cho thuê lại, cũng như nhà đầu tư tìm kiếm tài sản mặt phố có tiềm năng tăng giá.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được cung cấp thông tin chi tiết, xem nhà thực tế và thương lượng giá tốt trực tiếp với chủ sở hữu.