Nhà Mặt Tiền Lê Thánh Tông BMT - 130m² Kinh Doanh Đắc Địa, Giá 16.9 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền Lê Thánh Tông BMT - 130m² Kinh Doanh Đắc Địa, Giá 16.9 Tỷ

16.9 tỷ
130 m² - 130 triệu/m²

Thành Phố Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
130 m²

Nhà mặt tiền Lê Thánh Tông - Cơ hội đầu tư sinh lời vàng tại Buôn Ma Thuột!

Sở hữu ngay căn nhà mặt tiền đắc địa trên trục đường chính Lê Thánh Tông, Thành phố Buôn Ma Thuột. Vị trí vàng này không chỉ thuận tiện cho kinh doanh đa ngành nghề mà còn là tài sản đầu tư hấp dẫn với tiềm năng tăng giá bền vững.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 130m² (5m x 26m)
  • Bố trí: Nhà 2 lầu, thiết kế thông minh vừa ở, vừa kinh doanh, sạch sẽ, thoáng đãng.
  • Đặc điểm: Nằm trên trục đường chính 24m, vỉa hè rộng rãi, cây xanh mát mẻ. Pháp lý thổ cư 100% với sổ đỏ sẵn sàng. Hướng nhà Đông Nam mát mẻ quanh năm.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường chính Lê Thánh Tông, trung tâm giao thương sầm uất của thành phố.
  • Dễ dàng tiếp cận các tiện ích công cộng như trường học, bệnh viện, chợ trung tâm Buôn Ma Thuột.
  • Khu vực dân cư đông đúc, tiềm năng kinh doanh, buôn bán đa ngành nghề.
  • Gần các tiện ích vui chơi giải trí, nhà hàng, quán cà phê.
  • An ninh khu vực tốt, đường sá rộng rãi, giao thông thuận tiện.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 16.9 tỷ đồng (Có thương lượng)
  • Hiện đang có hợp đồng cho thuê 15 triệu/tháng, đảm bảo dòng tiền ổn định ngay khi giao dịch.

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội hiếm có dành cho các nhà đầu tư thông thái muốn sở hữu bất động sản có vị trí đắc địa, pháp lý minh bạch và tiềm năng sinh lời cao. Phù hợp cho việc kinh doanh mọi ngành nghề hoặc cho thuê dài hạn.