Nhà mặt tiền Lê Thanh Nghị, Hải Dương 98m² - Kinh doanh đắc địa! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Lê Thanh Nghị, Hải Dương 98m² - Kinh doanh đắc địa!

9.448 tỷ
98 m² - 96 triệu/m²

Thành phố Hải Dương, Hải Dương

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
98 m²

Chính chủ bán gấp nhà mặt tiền 2,5 tầng tại đường Lê Thanh Nghị, Hải Dương. Với vị trí đắc địa ngay ngã tư Hải Tân, đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian kinh doanh thuận lợi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 98m²
  • Bố trí: Nhà 2,5 tầng, mặt tiền 3,5 mét vuông vắn
  • Đặc điểm: Nhà chính chủ, phù hợp cho kinh doanh, giao thông thuận lợi

Tiện ích xung quanh:

  • Gần ngã tư Hải Tân, giao thông thuận tiện đến các khu vực lân cận
  • Phục vụ đầy đủ nhu cầu sinh hoạt với nhiều cửa hàng, quán ăn xung quanh
  • Cách bệnh viện Đa khoa Hải Dương chỉ 1km, thuận tiện cho việc khám chữa bệnh
  • Gần các trường học từ mầm non đến trung học, lý tưởng cho các gia đình có trẻ nhỏ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.448 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân hoặc gia đình mong muốn một không gian sống và làm việc lý tưởng tại trung tâm Hải Dương.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản đắc địa này!