Nhà mặt tiền Lê Sao 37m² giá 4.8 tỷ - Kinh doanh đa ngành nghề | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Lê Sao 37m² giá 4.8 tỷ - Kinh doanh đa ngành nghề

4.8 tỷ
37.1 m² - 129 triệu/m²

Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
6 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
37.1 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mặt tiền kinh doanh đắc địa tại đường Lê Sao, phường Phú Thạnh, quận Tân Phú, TP.HCM. Với thiết kế căn góc hai mặt tiền, nơi đây không chỉ lý tưởng cho việc ở mà còn phù hợp cho các hoạt động kinh doanh đa dạng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 37.1m² (3.5m x 11m), vuông vức như A4, công nhận đủ
  • Bố trí: 3 tầng, 6 phòng ngủ, 3 WC
  • Đặc điểm: Đang ngăn làm 2 căn cho thuê với thu nhập gần 20 triệu/tháng, có vỉa hè rộng rãi, thuận tiện cho kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần nhiều cửa hàng, siêu thị thuận tiện cho việc mua sắm
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Các trường học và bệnh viện gần đó, phục vụ nhu cầu cư dân
  • Khu vực an ninh, yên tĩnh, lý tưởng cho gia đình và kinh doanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống kết hợp kinh doanh, hoặc đầu tư sinh lời bền vững tại vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này!