Nhà mặt tiền Lê Lai, Gò Vấp 61m² giá 8.49 tỷ - Cơ hội đầu tư lý tưởng! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Lê Lai, Gò Vấp 61m² giá 8.49 tỷ - Cơ hội đầu tư lý tưởng!

8.49 tỷ (thương lượng)
61 m² - 139 triệu/m²

Phường 10, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
61 m²

Chính chủ cần bán gấp nhà mặt tiền đường Lê Lai, Phường 10, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh. Đây là cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản có giá trị và tiềm năng phát triển lớn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 61m² (4.2 x 15)
  • Bố trí: Nhà cấp 4, 1 tầng
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng, thuận lợi cho việc kinh doanh, gần các tiện ích dịch vụ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường THPT Gò Vấp, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Gò Vấp chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Chỉ 1km đến bệnh viện 175, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình
  • Khu vực dân cư đông đúc, dễ dàng kinh doanh và buôn bán
  • Giao thông thuận lợi, kết nối dễ dàng với các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.49 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Nhà mặt tiền này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, kinh doanh hoặc gia đình có nhu cầu sinh sống tại vị trí đắc địa của Quận Gò Vấp.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.