Nhà mặt tiền Lê Duẩn Buôn Ma Thuột 160.65m² giá 15.5 tỷ - Kinh doanh đắc địa! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Lê Duẩn Buôn Ma Thuột 160.65m² giá 15.5 tỷ - Kinh doanh đắc địa!

15.5 tỷ
160.65 m² - 96 triệu/m²

Thành phố Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
160.65 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một bất động sản đắt giá tại mặt tiền đường Lê Duẩn, nơi lý tưởng cho việc kinh doanh và đầu tư. Với vị trí đắc địa không dính con lươn, ngôi nhà này hứa hẹn mang đến nhiều tiềm năng phát triển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 160.65m² (8.9x17 nở hậu 9.4)
  • Bố trí: Nhà thiết kế thông minh, tận dụng tối đa diện tích sử dụng
  • Đặc điểm: Đất thổ cư 100%, pháp lý rõ ràng, sổ hồng chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Buôn Ma Thuột, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Cách trường THPT Buôn Ma Thuột chỉ 500m, thuận lợi cho con em đi học
  • Đối diện các cửa hàng kinh doanh sầm uất, tiềm năng lợi nhuận cao
  • Gần bệnh viện Đa khoa tỉnh Đắk Lắk, đảm bảo an sinh cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư, doanh nhân muốn mở rộng kinh doanh hoặc gia đình tìm kiếm không gian sống lý tưởng tại vị trí trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà miễn phí!