Nhà mặt tiền Lê Đình Lý, Hải Châu, Đà Nẵng 105.6m² giá 16.5 tỷ - Vị trí đắc địa! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Lê Đình Lý, Hải Châu, Đà Nẵng 105.6m² giá 16.5 tỷ - Vị trí đắc địa!

16.5 tỷ
105 m² - 157 triệu/m²

Hoà Thuận Tây, Hải Châu, Đà Nẵng

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
105 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mặt tiền tại vị trí vàng 1 Lê Đình Lý, Phường Hoà Thuận Tây, Quận Hải Châu, TP. Đà Nẵng. Với diện tích rộng rãi và nằm trong khu vực sầm uất, đây là lựa chọn hoàn hảo cho gia đình, văn phòng hoặc đầu tư kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 105,6 m²
  • Bố trí: Diện tích xây dựng 95,4 m², diện tích sàn 141,5 m², loại nhà ở riêng lẻ cấp IV.
  • Đặc điểm: Nhà có sổ đỏ chính chủ, sử dụng lâu dài, mặt tiền đường lớn, thuận tiện giao thông.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần sân bay Quốc tế Đà Nẵng chỉ 10 phút di chuyển.
  • Cách chợ Hoà Thuận 500m, thuận tiện cho việc mua sắm.
  • Đối diện trường học và bệnh viện, lý tưởng cho gia đình có trẻ nhỏ.
  • Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt và tiềm năng kinh doanh cao.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 16,5 tỷ VND, thương lượng chính chủ.

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng, mở văn phòng làm việc hoặc đầu tư kinh doanh sinh lời.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà đắc địa này!