Nhà Mặt Tiền Lê Đại Hành, P7, Q11 - 44m², 14.99 Tỷ, Kinh Doanh Đa Ngành | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền Lê Đại Hành, P7, Q11 - 44m², 14.99 Tỷ, Kinh Doanh Đa Ngành

14.99 tỷ
44 m² - 341 triệu/m²

Phường 7 (cũ), Quận 11, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
44 m²

Nhà lô góc mặt tiền đường Lê Đại Hành, Phường 7, Quận 11 - Cơ hội đầu tư sinh lời vượt trội cho giới sành sỏi bất động sản! Vị trí đắc địa, kinh doanh đa ngành nghề, sẵn sàng khai thác dòng tiền.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 44m² (3.7m × 12m)
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu với 4 phòng ngủ, có cửa hậu tiện lợi.
  • Đặc điểm: Nhà lô góc, hướng Tây, đang kinh doanh quán ăn sầm uất. Pháp lý sổ hồng, nở hậu nhẹ, phù hợp xây mới cao tầng.

Tiện ích xung quanh:

  • Ngay mặt tiền đường Lê Đại Hành, trục đường chính sầm uất Quận 11.
  • Liền kề Bệnh viện Chợ Rẫy, Bệnh viện Răng Hàm Mặt và các cơ sở y tế lớn khác.
  • Gần các tuyến đường huyết mạch: Nguyễn Chí Thanh, Hòa Hảo.
  • Khu vực tập trung nhiều nhà xe đi tỉnh, thuận lợi giao thương.
  • Dễ dàng tiếp cận chợ và các cửa hàng tiện ích.
  • Xung quanh là khu dân cư đông đúc, tiềm năng kinh doanh cao.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14.99 tỷ VND (Có thương lượng nhẹ).

Phù hợp với ai:

Cơ hội vàng cho các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản mặt tiền đắc địa tại trung tâm TP.HCM. Đặc biệt phù hợp kinh doanh nhà thuốc Tây, phòng khám tư nhân, căn hộ dịch vụ (CHDV), cửa hàng tiện ích, quán ăn hoặc kết hợp ở và kinh doanh đa ngành nghề. Vừa ở, vừa buôn bán, đầu tư xây cao tầng đều sinh lời lớn.

Liên hệ:

Sở hữu ngay vị trí kinh doanh đắc lợi với tiềm năng tăng giá vượt trội. Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư có 1-0-2 này!