Nhà mặt tiền Làng Tăng Phú, Quận 9, 118.5m² giá 13.5 tỷ - Xây mới 6 tầng | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Làng Tăng Phú, Quận 9, 118.5m² giá 13.5 tỷ - Xây mới 6 tầng

13.5 tỷ
118 m² - 114 triệu/m²

Quận 9 (cũ), Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
118 m²

Gửi đến bạn cơ hội sở hữu nhà mặt tiền đường Làng Tăng Phú, Quận 9, với diện tích lý tưởng 118.5m² (Ngang 7m x Dài 17m) và thiết kế xây mới hiện đại gồm 1 hầm và 6 tầng. Đây là một lựa chọn tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm không gian kinh doanh hoặc đầu tư sinh lời tại khu vực sôi động này.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 118.5m²
  • Bố trí: 1 hầm + 6 tầng
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng, thiết kế hiện đại, có sổ hồng chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các tiện ích như chợ, siêu thị và trung tâm thương mại
  • Thuận tiện di chuyển đến các tuyến đường lớn như Lê Văn Việt và đường số 1
  • Cách trường học, bệnh viện trong bán kính 1km
  • Khu vực dân cư đông đúc, tiềm năng phát triển cao
  • Gần các khu công nghiệp lớn, thuận lợi cho việc kinh doanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư, doanh nhân, hoặc gia đình muốn tìm kiếm một không gian sống và làm việc thuận tiện tại khu vực Quận 9.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấp dẫn này!