Nhà mặt tiền Lạc Long Quân, Quận Tân Bình, 47m² giá 9.5 tỷ - Kinh doanh đắc địa! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Lạc Long Quân, Quận Tân Bình, 47m² giá 9.5 tỷ - Kinh doanh đắc địa!

9.5 tỷ
47 m² - 202 triệu/m²

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
47 m²

Khám phá cơ hội đầu tư hấp dẫn với nhà mặt tiền Lạc Long Quân, nơi lý tưởng cho việc ở kết hợp kinh doanh hoặc cho thuê. Với vị trí đắc địa, bạn sẽ dễ dàng kết nối đến các tuyến đường lớn như Lý Thường Kiệt và Âu Cơ, cùng với giao thông thuận lợi đến Sân bay Tân Sơn Nhất, chợ Bến Thành và hệ thống Metro.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 47,5 m²
  • Số tầng: 2
  • Đặc điểm: Nhà mặt tiền, phù hợp cho kinh doanh, giao thông thuận tiện

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Chợ Tân Bình chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần Bệnh viện Thống Nhất, đảm bảo an toàn cho gia đình bạn
  • Đường lớn, dễ dàng di chuyển bằng xe máy, ô tô
  • Kết nối nhanh chóng đến các khu vực trung tâm như chợ Bến Thành và Sân bay Tân Sơn Nhất

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9,5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống kết hợp kinh doanh, hoặc muốn đầu tư vào bất động sản tại khu vực phát triển mạnh mẽ của Quận Tân Bình.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này, hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà!