Nhà mặt tiền Lạc Long Quân, Quận 11, 90.48m² giá 16.8 tỷ - Kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Lạc Long Quân, Quận 11, 90.48m² giá 16.8 tỷ - Kinh doanh sầm uất!

16.8 tỷ
90.48 m² - 186 triệu/m²

10, 1, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
90.48 m²

Chính chủ hạ giá bán gấp căn nhà mặt tiền Lạc Long Quân, Phường 10, Quận 11 với mức giá chỉ 16.8 tỷ VND. Đây là cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản kinh doanh tại vị trí trung tâm, sầm uất.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 90.48m² (4m x 23.5m)
  • Bố trí: Kết cấu 1 lầu, nhà cũ tiện xây mới
  • Đặc điểm: Hướng Tây, vị trí đắc địa, thuận lợi cho kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ truyền thống, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách công viên Đầm Sen chỉ vài phút đi bộ, lý tưởng cho những buổi thư giãn
  • Khu vực đông dân cư, phù hợp cho việc mở văn phòng, phòng khám, khách sạn
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Gần trường học, bệnh viện, đáp ứng nhu cầu sống và làm việc

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 16.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất thích hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân có nhu cầu mở văn phòng, phòng khám hay khách sạn tại vị trí trung tâm sầm uất của Quận 11.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản đắc địa này! Vui lòng liên hệ ngay với chúng tôi tại CTY BĐS Gia Hưng Phong để biết thêm chi tiết.