Nhà mặt tiền Lạc Long Quân, Quận 11, 43m² giá 8.65 tỷ - Dọn vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Lạc Long Quân, Quận 11, 43m² giá 8.65 tỷ - Dọn vào ở ngay!

8.65 tỷ
43 m² - 201 triệu/m²

Phường 10, Quận 11, Thành phố Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
43 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà mặt tiền tuyệt đẹp trên đường Lạc Long Quân, Quận 11. Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu một ngôi nhà kiên cố, thiết kế hiện đại và sẵn sàng cho cuộc sống mới của bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 43m² (3.3x13)m
  • Bố trí: Trệt 2 lầu có sân thượng
  • Đặc điểm: Nhà xây dựng kiên cố, dọn vào ở ngay, khu vực quy hoạch đồng bộ, phù hợp để ở hoặc làm văn phòng công ty.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học cấp 1, 2, thuận tiện cho con em đi học.
  • Cách chợ Phường 10 chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày.
  • Gần bệnh viện quận 11, đảm bảo sức khỏe cho gia đình.
  • Hệ thống giao thông thuận tiện với đường nhựa 10m, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.
  • Đầy đủ tiện ích xung quanh như siêu thị, ngân hàng, quán ăn, cà phê.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.65 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với các gia đình muốn an cư lạc nghiệp tại khu vực trung tâm, cũng như những ai đang tìm kiếm một không gian làm việc lý tưởng với vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này, hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin và đặt lịch xem nhà!