Nhà Mặt Tiền Lạc Long Quân 215m², 6 Tầng, Kinh Doanh Đỉnh Cao - 99 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền Lạc Long Quân 215m², 6 Tầng, Kinh Doanh Đỉnh Cao - 99 Tỷ

99 tỷ
215 m² - 460 triệu/m²

Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Thành phố Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
215 m²

Siêu phẩm mặt tiền Lạc Long Quân, Tây Hồ: Cơ hội đầu tư vàng 99 tỷ!

Sở hữu ngay căn nhà mặt tiền đắc địa tại Lạc Long Quân, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ – trái tim của khu hành chính và liên cơ quan thành phố, nơi giao thoa của sự sầm uất và tiềm năng phát triển vượt trội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 215m²
  • Bố trí: 6 tầng kiên cố, mặt tiền rộng 10m lý tưởng cho kinh doanh.
  • Đặc điểm: Vị trí cực đẹp, đường trước nhà ô tô tránh nhau thoải mái, có vỉa hè rộng, thuận tiện cho mọi hoạt động kinh doanh và để ở.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Hồ Tây thơ mộng chỉ 100m, tận hưởng không gian sống xanh mát và trong lành.
  • Di chuyển dễ dàng đến Trung tâm thương mại Lotte Tây Hồ chỉ 300m, thỏa mãn nhu cầu mua sắm, giải trí.
  • Chỉ 15 phút lái xe là tới sân bay Nội Bài, kết nối giao thông thuận tiện.
  • Nằm trong khu vực trung tâm hành chính P. Tây Hồ, hưởng trọn vẹn các tiện ích công cộng, dịch vụ đa dạng.
  • Gần các cơ quan hành chính, liên cơ quan của thành phố, tiềm năng cho thuê văn phòng cao.
  • Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo, môi trường sống lý tưởng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 99 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Cơ hội vàng cho các nhà đầu tư thông thái hoặc gia đình muốn sở hữu một căn nhà bề thế tại vị trí đắc địa để kinh doanh hoặc làm văn phòng đại diện. Với mặt tiền rộng và số tầng cao, căn nhà này phù hợp cho đa dạng loại hình kinh doanh như nhà hàng, showroom, văn phòng, hoặc cho thuê sinh lời.